
TANGAZO LA MNADA WA HADHARA  
WA MAGARI NA MALI CHAKAVU

Wakala wa Mabasi Yaendayo Haraka “DART” 
unapenda kuutangazia Umma kwamba, utauza 
kwa njia ya mnada wa hadhara magari manne (4) 
aina ya “Ford” na vifaa chakavu vikiwemo samani 
za ofisi, vifaa vya TEHAMA na vifaa vingine.

Mnada utafanyika mnamo tarehe 7 Januari 2023 
kuanzia saa 4:00 asubuhi katika ofisi za Wakala 
wa Mabasi Yaendayo Haraka zilizopo Ubungo 
Maji, Barabara ya Morogoro – Dar es Salaam.  
Mkabala na Ofisi za TANESCO Ubungo.

	 MASHARTI YA MNADA
1.	 Mali zitauzwa kama zilivyo, mahali zilipo

2.	� Mnunuzi magari atalazimika kulipa papo 
hapo amana (deposit) isiyopungua asilimia 
ishirini na tano (25%) ya thamani ya mali 
husika na atatakiwa kukamilisha malipo 
yote katika muda wa siku kumi na nne (14) 
kuanzia tarehe ya mnada. 

Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa 
haki zote za ununuzi wa chombo husika na 
amana iliyolipwa haitarudishwa. Aidha kwa vifaa 
vinginevyo mnunuzi atalazimika kulipa papo 
hapo asilimia mia moja (100%) ya thamani ya 
chombo husika.

3.	� Mnunuzi atatatakiwa kubadilisha umiliki 
wa gari husika ndani ya kipindi cha miezi 
mitatu (3).

4.	� Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua 
chombo alichonunua si chini ya siku saba 
(7) kuanzia siku ya kukamilisha malipo. Hii 
ni kwa magari tu. Aidha, kwa vifaa vya ofisi 
na vifaa vinginevyo, mnunuzi atatakiwa 
kukamilisha malipo na  kuondoa/kuchukua 
chombo hicho siku ya mnada.

5.	� Ruhusa ya kuangalia magari na vyombo 
husika itatolewa kwa siku mbili (2) kabla 
ya tarehe ya mnada yaani tarehe 5 Januari 
2023 na tarehe 6 Januari 2023 kuanzia 
saa 04:00 asubuhi hadi saa 09:30 alasiri.

6.	� Mnada utaanza saa 04:00 asubuhi siku ya 
Jumamosi mnamo tarehe 7 Januari 2023.

7.	 Vigezo na masharti ya mnada kuzingatiwa.

8.	� Tangazo la mnada pia linapatikana katika 
tovuti ya Wakala pamoja na kurasa za 
mitandao ya jamii  (DARTMwendokasi)
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