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TANZANIA

UTEUZI WA MAKAMU MKUU WA CHUO

Mkuu wa Chuo Kikuu cha Mwalimu Julius K. Nyerere cha Kilimo na Teknolojia Mhe.
Mizengo Peter Pinda, kwa mamlaka aliyonayo chini ya Kifungu cha 36(2)(a) cha
Sheria ya Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania Sura Na. 346 Marejeo ya Mwaka 2022,
amemteua Prof. Lesakit S. Mellau kuwa Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Mwalimu
Julius K. Nyerere cha Kilimo na Teknolojia kuanzia 24/11/2023.

Menejimenti na Jumuiya ya Chuo Kikuu cha Mwalimu Julius K. Nyerere cha Kilimo na

Teknolojia inampongeza na kumtakia kila la heri katika utekelezaji wa majukumu yake.

IMETOLEWA NA KITENGO CHA MAWASILIANO NA MASOKO
02 FEBRUARI 2024
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