



WIZARA YA ELIMU
SAYANSI NA TEKNOLOJIA

TUME YA NGUVU ZA ATOMU TANZANIA



TAARIFA KWA UMMA

MAKAO MAKUU YA TAEC KUHAMIA DODOMA

07 DESEMBA 2022

Tume ya Nguvu za Atomu Tanzania (TAEC) inautangazia umma kuwa Makao Makuu yake yaliyokuwa **ARUSHA** yatahamia **DODOMA** tarehe **12 Desemba, 2022**. Hatua hii ni utekelezaji wa mpango wa kuwafikishia wananchi huduma za udhibiti na uendelezaji wa teknolojia ya nyuklia na mionzi nchini kiurahisi.

Ofisi za Makao Makuu ya TAEC DODOMA zitakuwa Kikombo, Kiwanja Na. 634, Kitalu AF, 2 Barabara ya Atomu, Mtaa wa Mnadani.

Hivyo kuanzia tarehe 12 Desemba, 2022, mawasiliano kwa ajili ya Makao Makuu ya TAEC yatakuwa kwa anuani ifuatayo:

**MKURUGENZI MKUU,
TUME YA NGUVU ZA ATOMU TANZANIA (TAEC),
S. L. P. 1585,
Kiwanja Na. 634, Kitalu AF
2 Barabara ya Atomu,
Mtaa wa Mnadani, Kikombo,
41206 DODOMA, TANZANIA.
Simu: +255 262323807 na 0262323808
Barua pepe: dq@taec.go.tz**

Aidha, Huduma za TAEC zitaendelea kutolewa katika Ofisi za Zanzibar, Kanda na Mipakani kote katika Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ikiwemo Kanda ya Kaskazini, Jijijini Arusha ambapo ndiko yalikuwa Makao Makuu awali.

Imetolewa na:

**Prof. Lazaro S. P. Busagala
MKURUGENZI MKUU**