2% MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA TABORA
(TUWASA)

FAHAMU SHERIA ZA MAJI
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Kwa mujibu wa Sheria Na. 5 ya usambazaji maji
na usafi wa mazingira ya mwaka 2019, kifungu
Na. 61-69 Kinakataza kufanya uharibifu au
kuingilia miundombinu ya Majisafi na Majitaka,
mtu yoyote atakaekutwa na kosa hilo faini yake
ni Tsh 500,000 hadi 50,000,000, kifungo kisi-
chopungua mwaka 1 hadi miaka 5 au vyote kwa
pamoja na kulipa gharama zote za uharibifu
huo.
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