

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
KURUGENZI YA MAWASTUANO YA RAIS INULU**

Simu: 022 26960000
Makundi: 022 2696000
Barua pepe: info@rais.go.tz
Rasa: www.rais.go.tz



OFFICE OF THE
RAIS
P.O. BOX 10000
DAR ES SALAAM
TANZANIA
+255 22 2696000

Dokumenti
08 Februari, 2023

TARIFA KWA YOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan, amawasilisha Mharidi Mwa Ally Nyamasingwa kama Mwenyekini wa Bodi ya Shirika la Kikuchania Vivanda Vidogo (SIDO).

Mharidi Nyamasingwa ni Mkurugenzi wa Idara ya Barabara Kwa na Ushirikaji, Kampuni ya NORPLAN Tanzania Limited.

Uwazi huu umesoma taricha 07 Februari, 2023.



Zuhra Yasin
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Baku