



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA TABORA
S.L.P 147, SIMU Na. 026 2604593, FAX Na. 026 2604593
Barua pepe: maji@tuwasa.go.tz



FOMU YA MAOMBI YA KUUNGANISHIWA HUDUMA MPYA YA MAJI

SEHEMU (A)

MAELEZO YA MTEJA ANAYEOMBA HUDUMA MPYA YA MAJI

JINA LA MWOMBAJI:

ENEO:.....MTAA/KIJIJI.....KATA.....

NAMBA YA SIMU:.....

Ninaomba kuungiwa huduma ya Majisafi/Majitaka kwenye Block Na.
 Plot Na.....

1. Majisafi

2. Majitaka

KWA MATUMIZI YA:-

1. Nyumbani

2. Biashara

3. Taasisi

4. Kiwanda.....

5. Hostel

6. Ujenzi wa Jengo

7. Kioski/Gati.....

8. Kuosha magari.....

Note: Chagua huduma ya maji unayoomba kati ya matumizi hayo hapo juu kwa kuweka alama ya tick kwenye kiboma cha aina ya matumizi ya maji.

Je nyumba kiwanja unayoomba ilishakuwa na huduma ya maji?
Hapana [] Ndiyo []
Kama ni ndiyo ilikuwa inatumia Jina gani? Taja Jina la Account

Nitakuwa tayari kulipia gharama zote/sehemu za kuu
nga huduma ya maji na nitakuwa mlinzi wa Miundo mbinu ya maji kwenye eneo langu na mahali popote
katika Manispaa ya Tabora kwa kutoa taarifa.

Naahidi kutotumia huduma ya maji kinyume na matumizi niliyoyaomba. Nitakuwa mwaminifu kulipa
matumizi yangu ya maji ya kila mwezi bila kusukumwa. Aidha nitawajibika kwa mujibu wa taratibu na
sheria ya maji ya nchi pindi itakapobainika kwenda kinyume na taratibu za usimamizi wa huduma ya
maji.

WASIFU WA MTEJA (Taja wewe uhusika kwa mfano **MMILIKI, MSIMAMIZI/MPANGAJI** n.k.
.....

Nimesoma na kuelewa maelezo ya fomu na kukubali mwenyewe kuungiwa huduma ya maji kama
nilivyojaza hapo juu.

Mimi.....Sahihi.....Tarehe.....

NB. Unaporudisha fomu tafadhali njoo na Passport size moja ya muombaji huduma.

UTHIBITISHO WA MWENYEKITI WA MTAA/KIJIJI

JinaSahihi.....Tarehe.....

SEHEMU (B)

Ijazwe na Mtumishi wa maji, Msimamizi wa maunganisho ya wateja wapya/Mkuu wa Kitengo cha
Majitaka.

Miminimepokea maombi ya mteja.....leo tarehe

Nitayatekeleza ndani ya sikutokea tarehe ya kutimiza taratibu za Kiofisi.

Sahihi.....Tarehe

SEHEMU (C)

Sehemu hii ijazwe na Mkuu wa Idara (TM, BM au FM) nashauri maombi ya huduma ya maji yaliyoletwa
na mteja yafanyike/yasifanyike.....kama una ushauri
yasifanyike

.....

JinaSahihi.....Tarehe.....

SEHEMU (D)

Sehemu hii ijazwe na Mkurugenzi

Ninayakubali maombi/siyakubali maombi haya kwasababu

.....

Sahihi ya Mkurugenzi Mtendaji

Tarehe

.....

.....